การจำลองสภาพแวดล้อม-การวางแผนการบริการ

คุณสามารถพึ่งเราได้เสมอ

Gerd Lippert

หัวหน้าฝ่ายวางแผนบริการ

Fon: +49 6408 84 6540
Fax: +49 6408 84 8040
E-Mail: gerd.lippert@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Gernold Pfeil

PLZ: 0-1, 10-17

Fon: +49 6408 84 6560
Fax: +49 6408 84 8060
E-Mail: gernold.pfeil@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Andreas Gärtner

PLZ: 29-32,37-39

Fon: +49 6408 84 6322
Fax: +49 6408 84 8261
E-Mail: andreas.gaertner@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Carina Bingel

PLZ: 18-28, 49

Fon: +49 6408 84 6451
Fax: +49 6408 84 8732
E-Mail: carina.bingel@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Lars Becker

PLZ: 95-99

Fon: +49 6408 84 6270
E-Mail: lars.becker@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Gisela Brandes

Bundeswehr

Fon: +49 6408 84 6424
Fax: +49 6408 84 8124
E-Mail: gisela.brandes@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Enrico Rattler

PLZ: 33, 35, 48, 53, 56+59

Fon: +49 6408 84 6180
Fax: +49 6408 84 8180
E-Mail: enrico.rattler@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Jochen Herzberger

PLZ: Diverse Kunden im Rhein/Main Gebiet

Fon: +49 6408 84 6514
Fax: +49 6408 84 8042
E-Mail: jochen.herzberger@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Benjamin Jeckel

PLZ: 34, 36, 57, 60-65

Fon: +49 6408 84 6116
Fax: +49 6408 84 8170
E-Mail: benjamin.jeckel@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Katja Rühl

PLZ: 40-47, 50-52, 58

Fon: +49 6408 84 6729
Fax: +49 6408 84 8229
E-Mail: katja.ruehl@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Andreas Hopp

diverse Kunden im Großraum Stuttgart

Fon: +49 6408 84 6443
Fax: +49 6408 84 8064
E-Mail: andreas.hopp@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Tanja Nuhn

PLZ: 54-55, 66-69, 75-76

Fon: +49 6408 84 6106
Fax: +49 6408 84 8349
E-Mail: tanja.nuhn@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Michael Waldschmidt

PLZ: 70-71, 73

Fon: +49 6408 84 6727
Fax: +49 6408 84 8471
E-Mail: michael.waldschmidt@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Kevin Mertens

PLZ: 72, 77, 79

Fon: +49 6408 84 6462
Fax: +49 6408 84 8360
E-Mail: kevin.mertens@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Maximilian Kirsch

PLZ: 74

Fon: +49 6408 84 6851
Fax: +49 6408 84 8732
E-Mail: maximilian.kirsch@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Dimitri Wolf

PLZ: 78

Fon: +49 6408 84 6439
E-Mail: dimitri.wolf@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Patrick Erdmann

PLZ: 81000-81999 +diverse Kunden

Fon: +49 6408 84 6531
Fax: +49 6408 84 8116
E-Mail: patrick.erdmann@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Andreas Form

Kunden: 93-94 und diverse Kunden

Fon: +49 6408 84 6470
Fax: +49 6408 84 8291
E-Mail: andreas.form@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Jan-Eric Schraub

PLZ: 85000-85199, 90-92

Fon: +49 6408 84 6511
Fax: +49 6408 84 8411
E-Mail: jan-eric.schraub@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Dirk Münster

PLZ: 86-89

Fon: +49 6408 84 6510
Fax: +49 6408 84 8222
E-Mail: dirk.muenster@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

Marcel Ludwig

PLZ: 80, 82-84, 85200-85999

Fon: +49 6408 84 6895
E-Mail: marcel.ludwig@weiss-technik.com

ส่งอีเมล

การวางแผนการบริการ

บริการที่นำเสนอโดย Weiss รวมถึงการให้คำปรึกษา การวางแผน และการผลิต รวมถึงการติดตั้ง การควบคุม และการฝึกอบรม ด้วยวิธีนี้ลูกค้าของเราทั่วโลกจะได้รับประโยชน์จากการบริการทั้งหมด เช่น การทำความเย็น การปรับอากาศ การระบายอากาศ และเทคโนโลยีการควบคุมจากแหล่งเดียว ยืดหยุ่น เชื่อถือได้ และรวดเร็ว

เรียนรู้เพิ่มเติมโดยไม่มีข้อผูกมัดใด ๆ เรายินดีให้คำปรึกษาแก่คุณ เพียงโทรหาสายด่วนบริการของเรา:
+49 180 5 666 556 (เยอรมัน)

 

2019年9月,伟思技术实验室成立并从2020年3月10日开始,伟思技术可以为客户提供现场校准服务(根据JJF1101:2003的标准)。

作为顶级的环境试验设备制造商,我们比任何人更了解您的设备。我们在为您提供校准服务的同时,还可以提供更快捷、更专业的调试服务。我们还可以协助您制定最合适的环境试验设备采购要求,并协助您对您的所购买的设备进行检验和验收。

我们作为全球伟思售后服务团队的一员,我们拥有40多位售后工程师随时待命。

他们是电气/电子工程、冷却与通风技术、控制技术、机械工程以及软件领域的专家。我们的工作人员受过高水平的培训,拥有高水平的资质并定期参加培训,这是我们提供卓越服务的基础。

我们永远值得您信赖,待命与您,随时随地。

邮箱: service.sales.cn@weiss-technik.cn 
销售热线:400-828-3120/181 1257 1863 
售后热线:800-828-2663

Peter Schon

Schweiz

Fon: +41 55 256 1078
E-Mail: peter.schon@weiss-technik.com

E-Mail senden

Célin Eichenberger

Schweiz

Fon: +41 55 256 1069
E-Mail: celin.eichenberger@weiss-technik.com

E-Mail senden

Jasmin Ganter

Schweiz

Fon: +41 55 256 1079
E-Mail: jasmin.ganter@weiss-technik.com

E-Mail senden

Manuela Gomes

Schweiz

Fon: +41 55 256 1075
E-Mail: manuela.gomes@weiss-technik.com

E-Mail senden

Einsatzplanung

Die Leistungen von Weiss umfassen Beratung, Planung und Produktion ebenso wie Installation, Betreuung und Schulung. So erhalten unsere Kunden alle Leistungen hinsichtlich Kälte-, Klima-, Lüftungs- und Regelungstechnik weltweit aus einer Hand - zuverlässig, schnell und flexibel.

Informieren Sie sich unverbindlich. Wir beraten Sie
gern. Wählen Sie einfach unsere Service-Helpline:
+41 55 2 561 078 (Schweiz)

Doris Denner

Österreich

Fon: +43 1 616 66 97
E-Mail: Doris.denner@weiss-technik.com

E-Mail senden

Petra Silberbauer

Österreich

Fon: +43 1 616 66 97
E-Mail: Petra.silberbauer@weiss-technik.com

E-Mail senden

Einsatzplanung

Die Leistungen von Weiss umfassen Beratung, Planung und Produktion ebenso wie Installation, Betreuung und Schulung. So erhalten unsere Kunden alle Leistungen hinsichtlich Kälte-, Klima-, Lüftungs- und Regelungstechnik weltweit aus einer Hand - zuverlässig, schnell und flexibel.

Informieren Sie sich unverbindlich. Wir beraten Sie
gern. Wählen Sie einfach unsere Service-Helpline:
+43 1 616 66 97 (Österreich)

การวางแผนบริการ เบลเยี่ยม

Fon: +32 53 64 10 64
Fax: +32 53 68 10 20

ส่งอีเมล

การวางแผนการบริการ

บริการที่นำเสนอโดย Weiss รวมถึงการให้คำปรึกษา การวางแผน และการผลิต รวมถึงการติดตั้ง การควบคุม และการฝึกอบรม ด้วยวิธีนี้ลูกค้าของเราทั่วโลกจะได้รับประโยชน์จากการบริการทั้งหมด เช่น การทำความเย็น การปรับอากาศ การระบายอากาศ และเทคโนโลยีการควบคุมจากแหล่งเดียว ยืดหยุ่น เชื่อถือได้ และรวดเร็ว

เรียนรู้เพิ่มเติมโดยไม่มีข้อผูกมัดใด ๆ เรายินดีให้คำปรึกษาแก่คุณ เพียงโทรหาสายด่วนบริการของเรา:
+32 53 64 1064 (Belgium)